LDE163G-182 – Màn hình LED All-in-One 163 inch, lắp đặt nhanh, vận hành bền bỉ
Thương hiệu: ViewSonic
  • Màn hình bền bỉ nhờ lớp bảo vệ GOB chống va đập, bụi và ẩm.
  • Thiết kế bảo trì phía trước, mô-đun LED thay thế nóng, thuận tiện sử dụng lâu dài.
  • Hệ điều hành “cắm là chạy” .
  • Tương thích Q-SYS/AV control cho quản lý đơn giản, hiệu quả.
VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN, ĐỨC PHÁP SẼ TƯ VẤN MIỄN PHÍ CHO BẠN NGAY:
Bạn dùng sản phẩm cho nhu cầu?
Giới thiệu sản phẩm LDE163G-182 – Màn hình LED All-in-One 163 inch, lắp đặt nhanh, vận hành bền bỉ
Tổng Quan Sản Phẩm
Màn hình LED All-in-One ViewSonic LDE163G-182 163 inch được phát triển nhằm mang đến chất lượng hiển thị vượt trội và hiệu suất vận hành ổn định cho các môi trường doanh nghiệp, giáo dục và không gian công cộng. Với thiết kế tích hợp tất cả trong một, ViewSonic LDE163G-182 giúp đơn giản hóa tối đa quá trình lắp đặt, đồng thời tạo nên tổng thể thiết bị gọn gàng, hiện đại và liền mạch.
Hộp điều khiển được tích hợp sẵn trong thân máy giúp loại bỏ các thiết bị rời bên ngoài, giảm thiểu dây dẫn phức tạp và nâng cao tính thẩm mỹ tổng thể. Thiết kế mỏng chỉ 52 mm, kết hợp với tỷ lệ màn hình so với thân máy lên đến 99%, mang đến vẻ ngoài sang trọng, không viền, dễ dàng hòa nhập với các không gian nội thất hiện đại. Nhờ cấu trúc được tối ưu hóa, Màn hình LED All-in-One ViewSonic LDE163G-182 cũng nhẹ hơn đáng kể, giúp việc gắn tường trở nên thuận tiện và an toàn hơn.
Giải Pháp Tích Hợp Tất Cả Trong Một – Lắp Đặt Nhanh Gọn
Độ Bền Cao Nhờ Công Nghệ Xử Lý Bề Mặt GOB
*Chỉ bề mặt mô-đun LED đạt chuẩn IP54 và IK06
Bảo Trì Toàn Diện Phía Trước – Dễ Dàng Và Nhanh Chóng
Hệ Điều Hành Đơn Giản – Vận Hành An Toàn
Tích Hợp Hệ Thống Điều Khiển AV Chuyên Nghiệp
Điều Khiển Nguồn Điện Và Thiết Bị Đồng Bộ Với HDMI CEC
Thiết Kế Cao Cấp – Siêu Mỏng, Không Viền
Sở hữu kích thước 163 inch, tương đương với chín màn hình LCD 46 inch ghép lại, ViewSonic LDE163G-182 mang đến không gian hiển thị rộng lớn và ấn tượng. Độ mỏng chỉ 52 mm cùng thiết kế không viền và tỷ lệ màn hình trên thân máy 99% tạo nên vẻ ngoài tinh tế, hiện đại, phù hợp với mọi không gian chuyên nghiệp.
Thiết Kế Nhẹ – Dễ Dàng Gắn Tường
Cáp Dẹt Linh Hoạt – Lắp Đặt Gọn Gàng
Thiết Kế Mô-Đun – Lắp Đặt Dễ Dàng
Hình Ảnh Sống Động – Hiển Thị Ấn Tượng
Với độ sáng 600 nits, 100 mức điều chỉnh, tỷ lệ tương phản 6.500:1tốc độ làm mới lên đến 3.840 Hz, ViewSonic LDE163G-182 mang đến hình ảnh sắc nét, mượt mà và rực rỡ ngay cả trong không gian rộng với ánh sáng xung quanh mạnh. Màn hình dễ dàng nâng tầm mọi bài thuyết trình, buổi họp hay sự kiện lên một chuẩn mực hiển thị hoàn toàn mới.
Kích Thước Và Cổng Kết Nối
1. Loa5. Phím nguồn9. Đầu ra HDMI
2. USB 3.06. RJ23210. Đầu vào HDMI 2.0
3. Bộ thu hồng ngoại7. Đầu ra âm thanh11. Đầu vào HDMI 1.4
4. Đèn báo8. USB 3.012. Mạng LAN
Hotline: 0909 138 114 - 028 377 62039 - 0931 221 388
Thông tin sản phẩm LDE163G-182 – Màn hình LED All-in-One 163 inch, lắp đặt nhanh, vận hành bền bỉ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT LDE
Kích thước màn hình: 163"
Diện tích hiển thị (mm): 3600 (H) x 2025 (V)
Độ phân giải gốc: 1920x1080
Công nghệ tấm nền: Direct view LED
Loại gói LED: SMD 3 trong 1 (GOB)
Dây nối: Đồng
Khoảng cách giữa các điểm ảnh (mm): 1,88
Độ sáng (tối đa): 600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức độ)
Tỷ lệ tương phản (điển hình): 6500:1
Nhiệt độ màu: 3000K-10000K
Định hướng: Phong cảnh
Góc nhìn (thông thường): H = 170, V = 170
Tuổi thọ đèn LED (thông thường): 100.000 giờ
Hệ điều hành nhúng: Simplified OS
Hỗ trợ giải quyết vấn đề: VGA(640 x 480) to 4K(3840 x 2160@60hz)
Khả năng tương thích với HDTV: 480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p
Tần số ngang: 31K-94kHz
Tốc độ quét dọc: 56-85Hz
HDMI vào: 2 (HDMI 2.0/HDCP 2.2 x1, HDMI1.4/HDCP1.4 x1) (internal x2)
USB Loại A: 2 (USB 3.0) (1 cổng trong, 1 cổng ngoài)
Đầu vào RJ45: 1 (kiểm soát)
Ngõ ra HDMI: 1 (HDMI 1.4/HDCP 1.4, tích hợp sẵn)
Loa: 8Wx2
Ngõ ra âm thanh (3.5mm): 1
USB Loại A (Nguồn điện): Dùng chung với đầu vào USB A (5V/0.9A)
RJ45 (Điều khiển mạng LAN): 1
USB Loại A (Dịch vụ): 1 (dùng chung với cổng USB A)
RS232 (đầu nối DB 9 chân cái): 1
Bộ thu hồng ngoại: 1
Điện áp nguồn: 100-240V ~ 50/60Hz (tùy quốc gia)
Công suất tiêu thụ (W/đơn vị): 770W (thông thường), 2332W (tối đa) < 0.5W (Chế độ ngủ đông)
Nhiệt độ hoạt động: 0~40℃
Tổng số mô-đun LED: 144
Chỉ số bảo vệ chống xâm nhập: IP54 (Mặt trước)
Xếp hạng khả năng bảo vệ chống va đập: IK06 (Phía trước)
Trọng lượng tịnh: 337,31 lbs (153 kg)
Tổng trọng lượng: 641,55 lbs (291 kg)
Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu): 142,2 x 80,57 x 2,05 inch (3612 x 2046,4 x 52 mm)
Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) kèm giá treo tường: 142,2 x 80,57 x 2,43 inch (3612 x 2046,4 x 61,7 mm)
Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu): 89,76 x 42,52 x 47,24 inch (2280 x 1080 x 1200 mm)
Dây nguồn: 2
Cáp HDMI: 1 (USB Type C sang HDMI)
Cáp mạng LAN (Cat 5E): 1
Điều khiển từ xa: 1 (IR)
Hướng dẫn nhanh: 1
Giá treo tường: 1
Phụ tùng thay thế: Mô-đun LED x10, bo mạch trung tâm 3 trong 1 x1
Công cụ bảo trì: LD-MK-006
Công cụ bảo trì (Tùy chọn): LD-MK-006
Chân đế đứng (Tùy chọn): LD-STND-009
Đánh giá & nhận xét cho sản phẩm LDE163G-182 – Màn hình LED All-in-One 163 inch, lắp đặt nhanh, vận hành bền bỉ