Màn Hình LED Không Viền Thương Mại Cao Cấp ViewSonic LDP216-121
Thương hiệu: ViewSonic
  • Màn hình 4K UHD cho chi tiết phong phú và hình ảnh sống động
  • Hoạt động đáng tin cậy với công nghệ đóng gói COB LED
  • Âm thanh đắm chìm từ loa Harman Kardon tích hợp sẵn
  • Thiết kế tất cả trong một mà không cần thiết lập phức tạp
  • Thích ứng và linh hoạt
VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN, ĐỨC PHÁP SẼ TƯ VẤN MIỄN PHÍ CHO BẠN NGAY:
Bạn dùng sản phẩm cho nhu cầu?
Giới thiệu sản phẩm Màn Hình LED Không Viền Thương Mại Cao Cấp ViewSonic LDP216-121
Giải pháp hiển thị  tất cả trong một All-in-One, ViewSonic ® LDP216-121 có kích thước 216 inch và được chế tạo để mang lại hình ảnh tuyệt đẹp.
TẬP TRUNG VÀO NƠI LÀM VIỆC, TẬP TRUNG NGẮM 1 BỨC TƯỜNG TUYỆT ĐẸP VIDEO LED
 Hình ảnh rực rỡ với chi tiết tuyệt đẹp ở 4K UHD
Ngoài thiết kế sáng tạo ViewSonic® LDP216-121 còn được giải thưởng
* Tương thích Chrome, Android, Windows, Mac OS và iOS
video hướng dẫn cách lắp đặt màn hình LED thương mại cao cấp ViewSonic
GIẢI PHÁP TẤT CẢ TRONG MỘT - ALL-IN-ONE SOLUTION
Với kích thước màn hình khổng lồ 216 ", độ phân giải pixel cao 1,8mm, cấu hình mỏng và viền cực hẹp, màn hình này mang đến sự thay thế tuyệt vời, tất cả trong một cho bức tường video thông thường. Lớn hơn bốn màn hình LCD 81 inch kết hợp , màn hình này hiển thị liền mạch nội dung mà không có đường kẻ hoặc biến dạng cho trải nghiệm hình ảnh chân thực hơn.
Loa Harman Kardon mang đến trải nghiệm âm thanh đắm chìm sâu sắc
Loa Harman Kardon cấp phòng thu tạo ra âm thanh trung thực cao được điều chỉnh để xác định độ rõ nét chính xác cho dù bạn đang ở đâu trong phòng. Với bộ đôi loa tweeter, loa trầm và bộ tản nhiệt thụ động 20W được đóng gói trong một ID siêu mỏng, bạn sẽ nghe thấy kết cấu âm thanh sâu sắc không thể quên.
THIẾT KẾ NHIỀU BẢNG ĐỂ CÀI ĐẶT DỄ DÀNG
MÀU SẮC SỐNG ĐỘNG VÀ HÌNH ẢNH TUYỆT ĐẸP
Công nghệ SuperColor ™ độc quyền của ViewSonic có bánh xe màu RGBRGB độc quyền mang lại 150% Rec. Độ chính xác 709 màu cho hàm thả, màu giống như thật. Tốc độ làm mới 3,840Hz cực nhanh và tỷ lệ tương phản lớn hơn cũng giúp mang lại hình ảnh mượt mà, tuyệt đẹp.
Tính thẩm mỹ cao cấp toát lên sự tinh tế vượt trội
Mỏng, kiểu dáng đẹp và lớn hơn chín màn hình LCD 75 inch kết hợp, màn hình không khung 5mm cung cấp nội dung liền mạch mà không có viền khâu để có trải nghiệm hình ảnh cao cấp. Với độ mỏng tối giản 35mm, màn hình hiển thị toát lên sự tinh tế vượt trội, phù hợp với bất kỳ thiết kế nội thất nào.