Màn Hình Led Direct View Thương Mại Cao Cấp ViewSonic LDS135-151
Thương hiệu: ViewSonic
  • Màn hình 4K UHD cho chi tiết phong phú và hình ảnh sống động
  • Hoạt động đáng tin cậy với công nghệ đóng gói COB LED
  • Âm thanh đắm chìm từ loa Harman Kardon tích hợp sẵn
  • Thiết kế tất cả trong một mà không cần thiết lập phức tạp
  • Thích ứng và linh hoạt
VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN, ĐỨC PHÁP SẼ TƯ VẤN MIỄN PHÍ CHO BẠN NGAY:
Bạn dùng sản phẩm cho nhu cầu?
Giới thiệu sản phẩm Màn Hình Led Direct View Thương Mại Cao Cấp ViewSonic LDS135-151
Giải pháp hiển thị  tất cả trong một All-in-One, ViewSonic ® LDS135-151 có kích thước 135 inch và được chế tạo để mang lại hình ảnh tuyệt đẹp.
Màn hình LED All-in-One gập lại ViewSonic® LDS135-151 có kích thước 135 inch, hứa hẹn sử dụng ngay lập tức, giao hàng dễ dàng và bảo dưỡng thuận tiện, biến nó thành một giải pháp sẵn sàng cho việc cho thuê tại các sự kiện, triển lãm hoặc bất kỳ ứng dụng ngắn hạn nào khác.
TẬP TRUNG VÀO NƠI LÀM VIỆC, TẬP TRUNG NGẮM 1 BỨC TƯỜNG TUYỆT ĐẸP VIDEO LED
 Hình ảnh rực rỡ với chi tiết tuyệt đẹp ở 4K UHD
Ngoài thiết kế sáng tạo ViewSonic® LDP216-121 còn được giải thưởng
* Tương thích Chrome, Android, Windows, Mac OS và iOS
video hướng dẫn cách lắp đặt màn hình LED thương mại cao cấp ViewSonic
ViewSonic® LDM216-251 mang đến thiết kế All-in-One mà không đòi hỏi thiết lập phức tạp.
Tăng cường khả năng kháng ẩm, kháng bụi và chống phản xạ ánh sáng
Với Thiết kế liền mạch với độ mỏng siêu mỏng 35 mm và không viền rộng 10 mm
Màn hình ViewSonic® LDM216-251 có thiết kế liền mạch với độ mỏng siêu mỏng chỉ 35 mm và viền không rộng 10 mm. Với màn hình khổng lồ kích thước 216 inch, màn hình này mang đến trải nghiệm hình ảnh mượt mà mà không có viền ghép, tạo ra một trải nghiệm trực quan sống động hơn và tạo cảm giác đắm chìm.
Dải màu rộng 120% Rec. 709
Công nghệ độc quyền Cinema SuperColor+ của ViewSonic mang đến một dải màu rộng đặc biệt, tạo ra những màu sắc sống động và chân thực. Tốc độ làm mới nhanh chóng 3.840 Hz, khoảng cách pixel tinh 1,8 mm, thiết kế mỏng và tỷ lệ tương phản cao cũng đồng hành để tạo ra những hình ảnh mượt mà và tuyệt đẹp. Với dải màu rộng và các tính năng công nghệ tiên tiến, màn hình mang đến trải nghiệm hình ảnh vượt trội và đầy sắc nét, tái hiện màu sắc một cách trung thực và sống động như thật.
Đa nhiệm với hệ thống tích hợp và Wi-Fi
Giải pháp trình bày hướng về trước với màn hình cảm ứng ViewSonic
THIẾT KẾ NHIỀU BẢNG ĐỂ CÀI ĐẶT DỄ DÀNG
MÀU SẮC SỐNG ĐỘNG VÀ HÌNH ẢNH TUYỆT ĐẸP
Công nghệ SuperColor ™ độc quyền của ViewSonic có bánh xe màu RGBRGB độc quyền mang lại 150% Rec. Độ chính xác 709 màu cho hàm thả, màu giống như thật. Tốc độ làm mới 3,840Hz cực nhanh và tỷ lệ tương phản lớn hơn cũng giúp mang lại hình ảnh mượt mà, tuyệt đẹp.