- Dùng được cho màn hình: 60" - 110"
- Chịu tải trọng tối đa: 120kg
- Kích thước: 1377x801x1626~1926mm
- Cơ cấu nâng hạ: Bằng tay quay tiện dụng
Giới thiệu sản phẩm TTF19H-612FW: Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV chịu được trọng lượng lên đến 110 inch / 120 kg
Mô tả sản phẩm
Nâng tầm quy mô và chất lượng dòng sản phẩm của bạn với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV hạng nặng có tay quay điều chỉnh độ cao TTF19H-612FW SlimLift đến từ thương hiệu Lumi.
Khung thép thanh mảnh của chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV này có khả năng di chuyển và gánh vác các màn hình khổng lồ lên đến 110 inch, tải trọng 120 kg (264 lbs) một cách vô cùng nhẹ nhàng, không chút khó khăn. Đặc biệt, hệ thống tay quay điều chỉnh siêu êm ái cho phép thay đổi độ cao ngay lập tức mà không cần bất kỳ dụng cụ hỗ trợ nào, mang đến trải nghiệm xem hoàn hảo cho mọi không gian.
Sở hữu diện tích mặt sàn nhỏ gọn, tính thẩm mỹ hiện đại cùng độ bền chuẩn công nghiệp mà không hề cồng kềnh, SlimLift mang thương hiệu Lumi xứng đáng là chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV hàng đầu. Đây là giải pháp hoàn hảo mang lại sự linh hoạt cao cấp và tối ưu hóa không gian triệt để cho các dự án triển khai tại tập đoàn doanh nghiệp, cơ sở giáo dục và hệ thống nhà hàng - khách sạn.
Hãy khẳng định đẳng cấp, mang đến phong cách và sự tiện ích vượt trội cho khách hàng của bạn; đồng thời bảo đảm vững chắc lợi thế cạnh tranh với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV SlimLift.
Đặc điểm nổi bật (Features)
- Giá treo TV có thể điều chỉnh độ cao (Height Adjustable TV Mount): Tích hợp tay quay mượt mà giúp dễ dàng tinh chỉnh độ cao, mang lại góc nhìn hiển thị tốt nhất cho người sử dụng.
- Cấu trúc thép chịu lực cao (Heavy-Duty Steel Construction): Cung cấp sức mạnh và độ bền vượt trội, đáp ứng tiêu chuẩn an toàn khắt khe nhất của một chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV cỡ cực lớn, gánh vác thiết bị lên đến 110 inch và tải trọng 120 kg (264 lbs).
- Bánh xe tải trọng nặng có khóa (Heavy-Duty Casters with Locking Mechanism): Có thể di chuyển trơn tru hoặc dừng lại cố định tại chỗ theo ý muốn một cách dễ dàng và linh hoạt.
- Giá đỡ phụ bổ sung (Additional Support Shelf): Tăng cường không gian tiện ích để đặt các thiết bị ngoại vi, phụ kiện, tài liệu hoặc vật liệu trình chiếu một cách gọn gàng.
- Thiết kế tối giản và đáng tin cậy: Mang diện mạo đơn giản, thanh thoát không chi tiết thừa, nhưng sở hữu các chức năng hoạt động vô cùng mạnh mẽ và đáng tin cậy.
Thông tin sản phẩm TTF19H-612FW: Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV chịu được trọng lượng lên đến 110 inch / 120 kg
| Danh mục sản phẩm | Xe đẩy TV có tay quay điều chỉnh |
| Phân khúc | Tiêu chuẩn (Standard) |
| Chất liệu | Thép, nhựa |
| Độ dày tấm kim loại | Độ dày tay đỡ (THK) = 2mm, thép tấm cán nguội (Độ dày tay đỡ (THK) = 0.079", thép tấm cán nguội) |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn tĩnh điện (Powder Coating) |
| Màu sắc | Xám Gunmetal |
| Kích thước | 1377x801x1626~1926mm (54.2"x31.5"x64"~75.8") Kích thước cột (Cột chính/Cột mở rộng): 50x45x1.5mm/43x38x1.5mm (2"x1.8"x0.059"/1.7"x1.5"x0.059") |
| Kích thước màn hình phù hợp | 60"-110" |
| Chuẩn VESA tương thích | 100x100, 200x100, 200x200, 400x200, 300x300, 400x300, 600x200, 400x400, 600x300, 600x400, 800x400, 600x600, 800x600, 900x600, 1000x600, 1200x600 |
| Tải trọng tối đa | 120kg (264lbs) |
| Kiểm tra độ bền | Đạt chuẩn thử nghiệm tải trọng gấp 3 lần |
| Độ mỏng (Khoảng cách tường) | 35mm (1.4") |
| Lắp đặt | ) |
| Quản lý dây cáp | Không (No) |
| In logo (In lụa) | Hỗ trợ in lụa (Can be silkscreen printed) |
| Số lượng màn hình | 1 |
| Có thể điều chỉnh độ cao | Có 1307~1607mm (51.5"~63.3") |
| Khả năng chịu trọng lượng của kệ | 3kg (6,6lbs) |
| Chiều cao kệ có thể điều chỉnh | Không |
| Quản lý dây cáp: | Không |
| Loại đế | Caster |
| Thử nghiệm trên độ dốc 10 độ | Có |
| Bộ phụ kiện đi kèm | Túi nhựa nhiều ngăn |
| Đèn báo | Có |
Chăm sóc khách hàng
- Thứ 2 đến sáng Thứ 7 (08h00 – 17h00)
- Hotline: 02837 762 039 - 0909138114
- Email: congngheducphap@gmail.com
- Xem bản đồ Google
Kết nối với Đức Pháp
- TP. Hồ Chí Minh: 527-529 Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng
- TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
- TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu
-200x200.png)




TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu