- Dùng được cho màn hình: 60" - 110"
- Chịu tải trọng tối đa: 120kg
- Khoảng cách nâng hạ: 1307~1607mm
- Cơ cấu nâng hạ: Bằng động cơ điện, có phím điều khiển trên chân đế và có bộ remote điều khiển từ xa
Giới thiệu sản phẩm TTF19S-612FW: Bộ chân đế di động chuyên dụng điều chỉnh bằng động cơ điện cho màn hình tương tác / TV chịu được trọng lượng lên đến 110 inch / 120 kg
Mô tả sản phẩm
Nâng tầm quy mô và chất lượng dòng sản phẩm của bạn với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV hạng nặng có động cơ điều chỉnh độ cao TTF19S-612FW SlimLift đến từ thương hiệu Lumi.
Hỗ trợ gánh vác các màn hình khổng lồ lên đến 110 inch, tải trọng 120 kg (264 lbs), chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV thanh mảnh này được bổ sung khả năng điều chỉnh độ cao bằng động cơ cực kỳ êm ái. Thông qua điều khiển từ xa hoặc bảng điều khiển trên thân máy, bạn có thể dễ dàng tinh chỉnh tầm nhìn hoàn hảo chỉ trong vài giây.
Thiết kế tối giản, cấu trúc thép chuẩn công nghiệp cùng khả năng di chuyển trơn tru đã giúp SlimLift mang thương hiệu Lumi vượt xa các phiên bản cồng kềnh trước đây. Đây là chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV cao cấp, giúp giải phóng không gian hiệu quả cho các dự án triển khai tại môi trường doanh nghiệp, cơ sở giáo dục và hệ thống nhà hàng - khách sạn.
Hãy mang đến giải pháp công thái học linh hoạt cùng tính thẩm mỹ hiện đại cho khách hàng của bạn; đồng thời bảo đảm vững chắc lợi thế cạnh tranh trên thị trường với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV SlimLift Motorized (có động cơ).
Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV SlimLift Motorized (có động cơ)
Đặc điểm nổi bật (Features)
- Động cơ mạnh mẽ (Powerful Motor): Hoạt động trơn tru, ổn định, mang lại sức kéo mạnh mẽ và tuổi thọ vô cùng bền bỉ.
- Giá treo TV có thể điều chỉnh độ cao (Height Adjustable TV Mount): Tinh chỉnh độ cao tự động nhanh chóng để mang lại trải nghiệm xem tốt nhất.
- Cấu trúc thép chịu lực cao (Heavy-Duty Steel Construction): Cung cấp sức mạnh và độ bền vượt trội, đáp ứng tiêu chuẩn an toàn khắt khe nhất của một chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV cỡ lớn, gánh vác thiết bị lên đến 110 inch và tải trọng 120 kg (264 lbs).
- Bánh xe tải trọng nặng có khóa (Heavy-Duty Casters with Locking Mechanism): Có thể di chuyển trơn tru hoặc dừng lại cố định tại chỗ theo ý muốn một cách dễ dàng và linh hoạt.
- Giá đỡ phụ bổ sung (Additional Support Shelf): Tăng cường không gian tiện ích để đặt các thiết bị ngoại vi, phụ kiện hoặc vật liệu trình chiếu.
- Thiết kế tối giản và đáng tin cậy: Mang diện mạo đơn giản, thanh thoát nhưng sở hữu các chức năng hoạt động đáng tin cậy và vô cùng mạnh mẽ.
Thông tin sản phẩm TTF19S-612FW: Bộ chân đế di động chuyên dụng điều chỉnh bằng động cơ điện cho màn hình tương tác / TV chịu được trọng lượng lên đến 110 inch / 120 kg
| Danh mục sản phẩm | Xe đẩy TV |
| Phân khúc | Tiêu chuẩn (Standard) |
| Chất liệu | Thép, nhựa |
| Độ dày tấm kim loại | Độ dày tay đỡ (THK) = 2mm, thép tấm cán nguội (Độ dày tay đỡ (THK) = 0.079", thép tấm cán nguội) |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn tĩnh điện (Powder Coating) |
| Màu sắc | Xám Gunmetal |
| Kích thước | 1377x801x1626~1926mm (54.2"x31.5"x64"~75.8") |
| Chuẩn VESA tương thích | 100x100, 200x100, 200x200, 400x200, 300x300, 400x300, 600x200, 400x400, 600x300, 600x400, 800x400, 600x600, 800x600, 900x600, 1000x600, 1200x600 |
| Tải trọng tối đa | 120kg (264lbs) |
| Kiểm tra độ bền | Đạt chuẩn thử nghiệm tải trọng gấp 3 lần |
| In logo (In lụa) | Hỗ trợ in lụa (Can be silkscreen printed) |
| Số lượng màn hình | 1 |
| Có thể điều chỉnh độ cao | Có 1307~1607mm (51.5"~63.3") |
| Khả năng chịu trọng lượng của kệ | 3kg (6.6lbs) |
| Chiều cao kệ có thể điều chỉnh | Không |
| Quản lý dây cáp: | Không |
| Loại đế | Caster |
| Thử nghiệm trên độ dốc 10 độ | Có |
| Bộ phụ kiện đi kèm | Túi nhựa nhiều ngăn |
| Đèn báo | Có Chứng nhận: Báo cáo AS/NZS về sự khác biệt quốc gia, CE, ErP, FCC Loại bộ điều khiển: Điều khiển từ xa tần số vô tuyến (RF) |
Chăm sóc khách hàng
- Thứ 2 đến sáng Thứ 7 (08h00 – 17h00)
- Hotline: 02837 762 039 - 0909138114
- Email: congngheducphap@gmail.com
- Xem bản đồ Google
Kết nối với Đức Pháp
- TP. Hồ Chí Minh: 527-529 Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng
- TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
- TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu
-200x200.png)




TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu