- Dùng được cho màn hình: 60" - 100"
- Chịu tải trọng tối đa: 100kg
- Kích thước: 1220x710x1920~2320mm
- Khoảng cách nâng hạ: 1240~1640mm
- Cơ cấu nâng hạ: Bằng tay quay tiện dụng
Giới thiệu sản phẩm TTL06H-610TW: Chân đế di động cỡ lớn, điều chỉnh độ cao bằng tay dùng cho màn hình tương tác /TV 60"-100"
Mô tả sản phẩm
Nâng tầm không gian hiển thị với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV bằng thép có tay quay điều chỉnh độ cao TTL06H-610TW đến từ thương hiệu Lumi.
Được chế tác từ thép đặc chất lượng cao cùng lớp hoàn thiện sơn tĩnh điện siêu bền, chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV này là giải pháp chịu tải hoàn hảo dành cho các màn hình phẳng cỡ lớn có kích thước từ 60" đến 100".
Tính năng điều chỉnh độ cao theo chiều dọc cho phép bạn đưa màn hình về đúng tầm mắt một cách hoàn toàn dễ dàng. Đặc biệt, tay quay tích hợp mượt mà giúp bạn có thể thay đổi độ cao một cách nhẹ nhàng, không tốn chút sức lực ngay cả khi màn hình đã được gắn cố định trên Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV.
Hơn thế nữa, hệ thống quản lý cáp thông minh được giấu kín bên trong mang lại một diện mạo gọn gàng, sạch sẽ và vô cùng chuyên nghiệp. Việc sở hữu một chiếc Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV mang thương hiệu Lumi sẽ đảm bảo sự ổn định và độ tin cậy tuyệt đối cho hệ thống thiết bị đắt tiền của bạn.
Hãy tối ưu hóa trải nghiệm trình chiếu và không gian làm việc ngay hôm nay với Bộ chân đế di động chuyên dụng cho màn hình tương tác / TV đa năng, linh hoạt và mạnh mẽ nhất.
Đặc điểm nổi bật (Features)
- Điều chỉnh độ cao theo chiều dọc (Vertical Height Adjustment): Giúp định vị màn hình ở tầm nhìn thích hợp và tối ưu nhất.
- Hệ thống quản lý cáp (Cable Management): Giữ cho hệ thống dây điện luôn được sắp xếp gọn gàng, ngăn nắp và an toàn.
- Đế thép chắc chắn (Sturdy Steel Base): Cung cấp sự ổn định, chống rung lắc và vững chãi tuyệt đối trên mọi mặt phẳng.
- Giá đỡ lắp ráp nhanh (Quick Assembly Shelf): Đảm bảo việc thêm thiết bị phụ trợ dễ dàng sau khi cài đặt, đồng thời thuận tiện khi di chuyển điều chỉnh độ cao.
- Thiết kế nghiêng tự do (Free-Tilting Design): Cho phép dễ dàng gập màn hình lên phía trước hoặc ngả về phía sau để có góc nhìn tốt hơn và giảm thiểu tối đa độ chói ánh sáng.
- Điều chỉnh độ cao bằng tay quay cực êm (Effortless TV Height Adjustment with Crank Handle): Thay đổi chiều cao TV một cách trơn tru, nhẹ nhàng mà không cần tốn nhiều sức lực.
Thông tin sản phẩm TTL06H-610TW: Chân đế di động cỡ lớn, điều chỉnh độ cao bằng tay dùng cho màn hình tương tác /TV 60"-100"
| Danh mục sản phẩm | Xe đẩy TV |
| Phân khúc | Tiêu chuẩn (Standard) |
| Chất liệu | Thép, nhựa |
| Độ dày tấm kim loại | Độ dày tay đỡ = 2mm thép cán nguội, Độ dày chân đỡ = 2mm thép cán nguội (Độ dày tay đỡ = 0.079" thép cán nguội, Độ dày chân đỡ = 0.079" thép cán nguội) |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn tĩnh điện (Powder Coating) |
| Màu sắc | Màu đen mờ |
| Kích thước | 1220x710x1920~2320mm (48"x28"x75.6"~91.3") Kích thước cột (Cột chính/Cột mở rộng): 110x60x2x990mm, 100x50x2x745mm. (4,3"x2,4"x0,079"x39", 3,9"x2"x0,079"x29,3"). |
| Kích thước màn hình phù hợp | 60" - 100" |
| Chuẩn VESA tương thích | 400x400, 600x400, 800x400, 800x600, 900x600, 1000x600 |
| Tải trọng tối đa | 100kg (220lbs) |
| Kiểm tra độ bền | Đạt chuẩn thử nghiệm tải trọng gấp 3 lần |
| Thước thủy cân bằng | Thước thủy dạng móc treo (Được bao gồm trong gói linh kiện) |
| Đóng gói bộ phụ kiện | Túi nhựa nhiều ngăn |
| In logo (In lụa) | Hỗ trợ in lụa (Can be silkscreen printed) |
| Số lượng màn hình | 1 |
| Có thể điều chỉnh độ cao | Phạm vi nghiêng: +5°~-10° Điều chỉnh độ cao: Có :1240~1640mm (48.8"~64.6") |
| Khả năng chịu trọng lượng của kệ | 5kg (11lbs) |
| Chiều cao kệ có thể điều chỉnh | Có |
| Quản lý dây cáp: | Không |
| Loại đế | Caster |
| Thử nghiệm trên độ dốc 10 độ | Có |
| Đèn báo | Có đèn Chứng nhận: CA 65 |
Chăm sóc khách hàng
- Thứ 2 đến sáng Thứ 7 (08h00 – 17h00)
- Hotline: 02837 762 039 - 0909138114
- Email: congngheducphap@gmail.com
- Xem bản đồ Google
Kết nối với Đức Pháp
- TP. Hồ Chí Minh: 527-529 Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng
- TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
- TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu
-200x200.png)




TP. Hà Nội: 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ
TP. Huế: 04 Phan Anh, Phường An Cựu